GIẢI PHÁP TỔNG THỂ VỀ CÔNG NGHỆ 3D
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GIẢI PHÁP TỔNG THỂ VỀ CÔNG NGHỆ 3D

CHUYÊN CUNG CẤP CÁC THIẾT BỊ 3D TRÊN TOÀN QUỐC

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
cuty

cuty

Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa? Empty
Bài gửiTiêu đề: Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa?   Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa? Icon_minitimeSat Jan 23, 2010 11:23 am

Em có thử ngắm qua những ảnh 3d edit nhưng thấy nó vẫn bị lóa thế nào ý có ai có kinh nghiệm dạy cho em với . Thanks! cheers Ảnh của chỗ các bạn nhìn tốt đấy , chắc dùng công nghệ làm ảnh siu phàm lắm nhở Suspect
nuivietnam

nuivietnam

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa?   Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa? Icon_minitimeSat Jan 23, 2010 8:43 pm

cái này nó cũng là cái kinh nghiệm bác ạ, bên em chuẩn bị có tổ chức 1 buổi trưng bày ảnh 3D, hôm đó sẽ có chuyên mục hướng dẫn mọi người cách chụp ảnh để làm 3D có gì bác đón đợi đến ngày đó nhé, cũng chuẩn bị rồi đó. hiiiii bounce bounce bounce bounce
cuty

cuty

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa?   Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa? Icon_minitimeSat Jan 23, 2010 8:51 pm

nuivietnam đã viết:
cái này nó cũng là cái kinh nghiệm bác ạ, bên em chuẩn bị có tổ chức 1 buổi trưng bày ảnh 3D, hôm đó sẽ có chuyên mục hướng dẫn mọi người cách chụp ảnh để làm 3D có gì bác đón đợi đến ngày đó nhé, cũng chuẩn bị rồi đó. hiiiii bounce bounce bounce bounce
Chỗ các bác là ở đâu? cho cái address cái nhở Razz Razz Razz Razz Razz
nuivietnam

nuivietnam

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa?   Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa? Icon_minitimeSat Jan 23, 2010 8:57 pm

cty em ở phòng 1004B tòa nhà Hà Thành Plaza 102 Thái Thịnh bác ạ.
có gì bác cứ để lại địa chỉ và E-mail khi nào bên cty em tổ chức bên em sẽ liên lạc với bác.
thanks bác.
cuty

cuty

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa?   Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa? Icon_minitimeSat Jan 23, 2010 9:08 pm

nuivietnam đã viết:
có gì bác cứ để lại địa chỉ và E-mail khi nào bên cty em tổ chức bên em sẽ liên lạc với bác.
thanks bác.
àh ha lí do em quan tâm là vì cũng có sở thích chụp ảnh bounce bounce bounce bounce bounce ok em đã add ! See you soon afro
detail: cuty_offline_giatraithanhpho@yahoo.com
LionelVu

LionelVu

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa?   Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa? Icon_minitimeSat Jan 23, 2010 10:03 pm

nuivietnam đã viết:
thanks bác.
Em cũng muốn tìm hiểu lắm. cheers
LionelVu

LionelVu

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa?   Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa? Icon_minitimeSat Jan 23, 2010 10:15 pm

Có chuyên gia đây afro
cuty

cuty

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa?   Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa? Icon_minitimeSun Jan 24, 2010 10:01 am

LionelVu đã viết:
Có chuyên gia đây afro
hi Bạn là chuyên gia đấy àh? cho mình địa chỉ liên lạc đi confused confused confused
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa?   Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa? Icon_minitime

Làm thế nào để có được ảnh 3 D nhìn không bị lóa?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các loại kính 3D và thiết bị nhìn 3D
» Không nên ngồi gần TV khi xem 3D
» 5 lý do không nên đầu tư Tivi 3D thời điểm này
» Tablet màn hình 3D không cần kính của LG